inaction-br

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

blackrogue

3 posters

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ

Admin
    Admin
    ปรมจารย์
    ปรมจารย์

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ Empty ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Oct 18, 2009 11:56 pm

สวัสดีครับ เพื่อนชาว กิลInAcTiOn ทุกคนทั้งเพื่อนใหม่เเละเก่าเเก่ทั้งหลายก่อนอื่นก็ขอขอบคุณ เพื่อนเก่าๆที่ตามกันมาจากเกมส์อื่นและมาอยู่ร่วมกันที่นี้นะครับจริงๆแล้วๆ ตัวเวปบรอดเก่าเราก็ยังคงใช้งานตามปกตินะครับ (http://inaction.thai-forum.net) แต่ที่ต้องสร้างเพิ่มเนื่องจากตัวเวปบรอดเก่ามีกระทู้ที่ ไม่ใด้จัดระเบียบเลยทำให้ค่อนข้างรก และก็ตั้งใจที่จะมาเล่นเกมส์ BR นี้เลยจัดทำใหม่เผื่อได้เพื่อนๆไหม่มาร่วมก๊วนกันจะได้ไม่งงกับตัวเวปบรอดเก่า สำหรับเพื่อนใหม่ๆ ขอบคุณมากนะครับที่มาอยู่ช่วยสร้างกิลร่วมกัน กิลนี้มีแต่เพื่อนครับ ใครที่มีอะไรเพิ่มเติมต้องการตรงใหนที่ผมพอช่วยได้ก็ติดต่อที่ผมได้นะครับ ขอบคุณมากครับ
    ป๋าเอ
    ป๋าเอ
    ชาวบ้าน
    ชาวบ้าน

: 49

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ Empty Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ

ตั้งหัวข้อ  ป๋าเอ Tue Jan 12, 2010 11:14 am

เอส เวลไปถึงใหนแระ แวะมาบอกคิดถึงๆๆ
    Minimint
    ชาวบ้าน
    ชาวบ้าน

ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ Empty Re: ยินดีต้อนรับเพื่อนๆ

ตั้งหัวข้อ  Minimint Thu Feb 25, 2010 2:41 pm

พี่เอสหนีมาเล่น br นี่เอง เข้าไปเล่น Zx ตกใจหมดเลยกิลหาย
    แวะมาทักค่ะ ตอนนี้กำลังว่าง นู๋เล่น Zx อยู่นะอยากตามมาเล่น br กะพี่เอสอยู่ แต่ขี้เกียจเวล
    ฮา ฮา ฮา เห็นว่าเวลมานขึ้นยากมาก
    Admin
    Admin
    ปรมจารย์
    ปรมจารย์

ตั้งหัวข้อ  Admin Thu Feb 25, 2010 4:38 pm

Minimint พิมพ์ว่า:พี่เอสหนีมาเล่น br นี่เอง เข้าไปเล่น Zx ตกใจหมดเลยกิลหาย
    แวะมาทักค่ะ ตอนนี้กำลังว่าง นู๋เล่น Zx อยู่นะอยากตามมาเล่น br กะพี่เอสอยู่ แต่ขี้เกียจเวล
    ฮา ฮา ฮา เห็นว่าเวลมานขึ้นยากมาก
    ดีคับ เอสเอง เข้ามาเล่นสิเด๋วพาเวล เเล้วเปนไงบ้างเเล้วเกมนั้น

เวลาขณะนี้ Fri May 10, 2024 7:58 am