inaction-br

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

blackrogue

กฎ กติกาการใช้Webboard

Admin
    Admin
    ปรมจารย์
    ปรมจารย์

กฎ กติกาการใช้Webboard Empty กฎ กติกาการใช้Webboard

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Oct 18, 2009 11:22 pm

ขอให้สมาชิค ทุกท่าน ร่วมกันโพส เเต่สิ่งดีๆนะครับ ห้ามใช้ข้อความพาดพิงถึงสถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ไม่กระทำการใดๆ ที่เป็นการก่อกวน ข้อความ รูปภาพที่ลงในกระทู้ ต้องมีเนื้อหาที่ไม่ผิดต่อ กฎหมาย และศีลธรรม หากท่านใดไม่ทำตามกติกานี้ ผมขออนุญาติระงับไอดีใช้งานนะครับ ขอบคุณครับที่ให้ความร่วมมือ

วิธีการสมัคร กดที่รีจิสเตอร์ด้านบน เเล้วกรอกไอดี เเละอีเมล์ หลังจากเสร็จเรียบร้อย กดยืนยัน เเล้วเข้าไปทำการ เเอคทีฟ ไอดีที่อีเมลล์ของคุณเเค่นั้นก็จะใช้งานได้

เวลาขณะนี้ Sun Apr 28, 2024 4:40 pm