inaction-br

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

blackrogue

FlashGet (โปรแกรม ช่วยดาว์นโหลด ไฟล์ให้แรงขึ้น)

Admin
    Admin
    ปรมจารย์
    ปรมจารย์

FlashGet (โปรแกรม ช่วยดาว์นโหลด ไฟล์ให้แรงขึ้น) Empty FlashGet (โปรแกรม ช่วยดาว์นโหลด ไฟล์ให้แรงขึ้น)

ตั้งหัวข้อ  Admin Sun Oct 18, 2009 3:11 am

FlashGet (โปรแกรม ช่วยดาว์นโหลด ไฟล์ให้แรงขึ้น)
    FlashGet (โปรแกรม ช่วยดาว์นโหลด ไฟล์ให้แรงขึ้น) Pro3h

FlashGet (โปรแกรม ช่วยดาว์นโหลด ไฟล์ให้แรงขึ้น) : โปรแกรม ที่จะช่วยท่าน ดาวน์โหลด (Download) โปรแกรมอื่นๆ ได่ง่ายยิ่งขึ้นครับ โปรแกรมนี้ มาพร้อมกับ คุณสมบัติเด่นมากมายครับ ไม่ว่าจะเป็น การเพิ่ม สปีด ในการ D/L ข้อมูล ของท่าน เร็วขึ้น ตั้งแต่ 100% ถึง 500% เลยทีเดียวครับ นอกจากนี้ ยังมี คุณสมับติเด่นอีกอันคือ การใช้งานที่ ง่ายแสนจะง่ายครับ คือมี Interface ที่คล้ายๆกับ Windows Explorer ที่มากับ Windows นะแหละครับ และ การใช้ก็จะเป็นการ Drag & Drop คับ นอกจากนี้ ที่เด่นสุดๆ เลยคือ โปรแกรมนี้ สามารถใช้ เมนูคำสั่งที่เป็น ภาษาไทย และนอกจากนี้ ยังมีภาษาอื่นๆ อีกกว่า 30 ภาษา ได้อีกด้วยครับ
    ขอแค่คำขอบคุณ

ดาวน์โหลด คล๊กจ้า

Similar topics

-

เวลาขณะนี้ Mon May 13, 2024 11:12 pm